DOWNLOAD APP YETU HAPA

HATIMAYE DK BARIKI ZACHARIA KINGU ALA NONDOZ LEO KCMC

  Masama Blog      
Mdau wetu Dk Bariki Zacharia Kingu akifurahia mara baada ya kutunukiwa shahada ya udaktari katika Chuo kikuyu cha udaktari KCMC mjini Moshi mapema leo .Mtandao huy tunampa hongera na kumtakia kila la Kheri katika maisha yake mapya ya kuhudumia watanzania katika kituo chake cha kazi
Matina Nkurlu ambaye ni kaka yake Dk Bariki Zacharia Kingu akimpongeza mdogo wake mara baada ya kutunukiwa leo Shahada ya udaktari katika Chuo kikuyu cha Udaktari KCMC Mjini Moshi mapema leo
Matina Nkurlu na dada yake Blandina Zacharia Kingu wakifurahia Pamoja na mdogo wao Dk Bariki Zacharia Kingu mara baada ya kutunukiwa shahada ya udaktari katika Chuo kikuu cha udaktari KCMC mjini Moshi mapema Leo.


from MICHUZI BLOG https://ift.tt/2Kskq2M
via
logoblog

Thanks for reading HATIMAYE DK BARIKI ZACHARIA KINGU ALA NONDOZ LEO KCMC

Previous
« Prev Post