DOWNLOAD APP YETU HAPA

BREAKING NEWZZZZZZ: ALIYEKUWA RAIS WA SIMBA AVEVA NA MAKAMU WAKE KABURU WAACHIWA HURU KWA DHAMANA

  Masama Blog      
ALIYEKUWA  rais wa klabu ya Simba Evans Aveva na makamu wake, Godfrey Nyange maarufu kama Kaburu, wameachiwa huru kwa dhamana na Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu kufuatia kutupilia mbali mapingamizi yaliyowasilishwa na upande wa serikali kupinga 
Wasipate dhamana.


from MICHUZI BLOG https://ift.tt/2r7f0Do
via
logoblog

Thanks for reading BREAKING NEWZZZZZZ: ALIYEKUWA RAIS WA SIMBA AVEVA NA MAKAMU WAKE KABURU WAACHIWA HURU KWA DHAMANA

Previous
« Prev Post