YEMI ALADE NA KITAULO! ASHUTUMIWA VIKALI MTANDAONI... | Masama Blog


YEMI ALADE NA KITAULO! ASHUTUMIWA VIKALI MTANDAONI...

Mwanamuziki wa Nigeria, Yemi Alade.
Lagos, Nigeria
IMEKUWA mtindo kwa mastaa weusi kujichubua ngozi zao na kuzifanya nyeupe. Mmoja wa wanamuziki wa Nigeria, Yemi Alade, amejikuta akisakamwa na shabiki mmoja kwa kutumia mkorogo.

Yemi Alade.
Alipotuma katika mtandao wa Twitter picha mbili za mwanamuziki huyo aliyevuma kwa wimbo wake wa ‘Johnny’ – picha moja ikimwonyesha alipoanza kujikita katika muziki zamani na picha ya sasa ambayo amekuwa mweupe.
Picha hizo zilitumwa Mei 18 mwaka huu.

BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!


UNAIJUA BIASHARA YA FOREVER LIVING?....Kama una mtaji kuanzia 250,000 hadi 1,020,000 na unapenda kujikwamua na kubadilisha maisha yako kupitia biashara hii Tupigie simu nambari 0625539100 au 0625539200