DOWNLOAD APP YETU HAPA

Madhara ya Zebaki ni makubwa wananchi watakiwa kuwa makini.

  Masama Blog      
 Waziri wa Madini, Doto Biteko amewataka wananchi hususani wachimbaji wadogo wa dhahabu kuwa makini na matumizi ya Zebaki kwenye uchenjuaji wa madini hayo wakati Serikali ikitafuta njia mbadala ya kemikali hiyo.

Waziri Biteko ambaye ni Mbunge wa Jimbo la Bukombe ameyasema hayo wakati akizungumza kwenye Kikao cha Kamati ya Ushauri (RCC) Mkoa Geita, kilichofanyika Oktoba 16, 2019.Na George Binagi-GB Pazzo, BMG
 Waziri wa Madini, Doto Biteko akizungumza kwenye kikao hicho.
 Afisa Madini Mkazi Mkoa Geita, Daniel Mapunda akiwasilisha taarifa ya Madini ya Mkoa huo.
Viongozi mbalimbali wakiwa kwenye kikao hicho.



from MICHUZI BLOG https://ift.tt/2MLFFNr
via
logoblog

Thanks for reading Madhara ya Zebaki ni makubwa wananchi watakiwa kuwa makini.

Previous
« Prev Post