DOWNLOAD APP YETU HAPA

UKARABATI WA KIVUKO CHA MV. PANGANI II WAKAMILIKA

  Masama Blog      
 Muonekano wa Kivuko cha MV. PANGANI II baada ya kufanyiwa ukarabati mkubwa ikiwemo kubadilishiwa mfumo mpya wa kuweza kufanya kazi kwenye maji ya bahari (maji chumvi) tofauti na awali ambapo kilikuwa kikifanya kazi kwenye maji ya Mto (maji baridi), awali kilijulikana kama MV. UTETE na kilikuwa kikitoa huduma kati ya Utete na Mkongo Wilaya ya Rufiji Mkoa wa Pwani, kilishindwa kuendelea kutoa huduma maeneo hayo kutokana na changamoto ya kupungua kwa kina cha maji kwa muda mrefu katika Mto Rufiji. Kivuko hicho kina uwezo wa kubeba abiria 100 na magari 6 sawa na tani 50.
 Mtendaji Mkuu wa Wakala wa Ufundi na Umeme (TEMESA) Mhandisi Japhet Y. Maselle akiingia kukagua chumba cha kuongozea kivuko cha MV. PANGANI II. Kivuko hicho kimefanyiwa ukarabati mkubwa ikiwemo kubadilishiwa mfumo mpya wa kuweza kufanya kazi kwenye maji ya bahari (maji chumvi) tofauti na awali ambapo kilikuwa kikifanya kazi kwenye maji ya Mto (maji baridi), awali kilikuwa kikitoa huduma kati ya Utete na Mkongo Wilaya ya Rufiji Mkoa wa Pwani kikijulikana kama MV. UTETE ambapo kilishindwa kuendelea kutoa huduma maeneo hayo kutokana na changamoto ya kupungua kwa kina cha maji kwa muda mrefu katika Mto Rufiji. Kivuko hicho kina uwezo wa kubeba abiria 100 na magari 6 sawa na tani 50.
 Mtendaji Mkuu wa Wakala wa Ufundi na Umeme (TEMESA) Mhandisi Japhet Y. Maselle kulia akitoa maagizo kwa Mkuu wa kivuko cha Pangani Mhandisi Abdulrahman Ameir katikati wakati akikagua injini ya kivuko cha MV. PANGANI II ambacho kimefanyiwa ukarabati mkubwa ikiwemo kubadilishiwa mfumo mpya na sasa kuweza kufanya kazi kwenye maji ya bahari (maji chumvi) tofauti na hapo awali ambapo kilikuwa kikifanya kazi kwenye maji ya Mto (maji baridi). Kivuko hicho kina uwezo wa kubeba abiria 100 na magari 6 sawa na tani 50.

Mtendaji Mkuu wa Wakala wa Ufundi na Umeme (TEMESA) Mhandisi Japhet Y. Maselle kushoto, Mhandisi Mahangaiko Ngoroma na Mkuu wa kivuko cha Pangani Mhandisi Abdulrahman Ameir wakishuka kutoka kivuko cha MV. PANGANI II. Kivuko hicho kimefanyiwa ukarabati mkubwa ikiwemo kubadilishiwa mfumo mpya wa kuweza kufanya kazi kwenye maji ya bahari (maji chumvi) tofauti na awali ambapo kilikuwa kikifanya kazi kwenye maji ya Mto (maji baridi), awali kilikuwa kikitoa huduma kati ya Utete na Mkongo Wilaya ya Rufiji Mkoa wa Pwani kikijulikana kama MV. UTETE ambapo kilishindwa kuendelea kutoa huduma maeneo hayo kutokana na changamoto ya kupungua kwa kina cha maji kwa muda mrefu katika Mto Rufiji. Kivuko hicho kina uwezo wa kubeba abiria 100 na magari 6 sawa na tani 50.
PICHA ZOTE NA ALFRED MGWENO (TEMESA TANGA)


from MICHUZI BLOG https://ift.tt/37c396v
via
logoblog

Thanks for reading UKARABATI WA KIVUKO CHA MV. PANGANI II WAKAMILIKA

Previous
« Prev Post