DOWNLOAD APP YETU HAPA

Ohoooo.....tii sheria bila shuruti

  Masama Blog      
Mbuzi nao wanafuata sheria bila shuruti kwa kutumia maeneo maalum ya kuvuka barabara! Wewe ni nani unayevuka barabara hovyo? Umeshindwa hata na mbuzi?
 
Eneo: Barabara ya Kawawa mbele kidogo tu ya Msimbazi centre kwenye makutano ya barabara ya kuelekea Jangwani, Dar es Salaam

Muda: Jana januari 12,2020,Picha kwa hisani ya Manyerere Jackton



from MICHUZI BLOG https://ift.tt/36PW1NA
via
logoblog

Thanks for reading Ohoooo.....tii sheria bila shuruti

Previous
« Prev Post