DOWNLOAD APP YETU HAPA

Jaji Mwaimu akutana na Waziri Mkuchika

  Masama Blog      
Mwenyekiti wa THBUB, Jaji Mstaafu Mathew Mwaimu (kushoto) akimkabidhi baadhi ya machapisho Waziri wa Nchi, Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala bora, Kapt. (Mst), George Huruma Mkuchika.
Waziri wa Nchi, Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala bora, Kapt. (Mst), George Huruma Mkuchika (kulia) akiongea na Mwenyekiti wa THBUB, Jaji Mstaafu Mathew Mwaimu (kushoto) katika kikao kilichofanyika ofisini kwa Waziri huyo Mtumba,Dodoma Januari 24, 2020. Kushoto anayewatazama ni Makamu Mwenyekiti wa THBUB, Mohamed Hamad, na wengine katika picha ni watendaji wa Wizara ya Utumishi na Utawala Bora.
Waziri wa Nchi, Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala bora, Kapt. (Mst), George Huruma Mkuchika akiwa katika picha ya pamoja na Mwenyekiti wa THBUB, Jaji Mstaafu Mathew Mwaimu (kushoto kwake). Wengine katika picha ni Makamishna wa tume na Watendaji wa Wizara ya Utumishi na Utawala Bora.
Waziri wa Nchi, Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala bora, Kapt. (Mst), George Huruma Mkuchika (kulia) akiongea jambo na Makamu Mwenyekiti wa THBUB, Mohamed Hamad (wa kwanza kushoto), Kamishna, Amina Ali (wa pili kushoto) na Kaimu Katibu Mtendaji, Hajjat Fatuma Muya (katikati).

******************************
Na Mbaraka Kambona,

Mwenyekiti wa Tume ya Haki za Binadamu na Utawala Bora (THBUB) amekutana na Waziri wa Nchi, Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala bora, Kapt.
 (Mst), George Huruma Mkuchika Januari 24, 2020.
Jaji Mwaimu alimtembelea Waziri Mkuchika ofisi kwake Mtumba, Dodoma kwa lengo la kujadiliana namna bora ya kufanya kazi na kuimarisha ushirikiano baina ya ofisi hizo mbili.

Akizungumza katika kikao hicho kifupi, Jaji mwaimu alimueleza Mkuchika kuwa waliona ni vyema kukutana nae kwa kuwa yeye ndio waziri mwenye dhamana ya usimamizi wa misingi ya utawala bora nchini kazi ambayo tume nao wanaifanya.

“Mheshimiwa Waziri tumekutembelea ili utufahamu, pia kujenga mahusiano ya kazi kwa kuwa sisi sote kimsingi tunashughulika na masuala ya usimamizi wa misingi ya utawala bora nchini”, alisema Jaji Mwaimu.

“Tume tumekuwa tukipokea malalamiko mbalimbali yanayohusiana na ukiukwaji wa misingi ya utawala bora na tumekuwa tukiyashughulikia vyema ili kuhakikisha wananchi wanapata haki zao”, alieleza Mwenyekiti huyo “Mheshimiwa, tume katika utekelezaji wa majukumu yake imekuwa ikikabiliwa na changamoto mbalimbali ikiwemo ufinyu wa bajeti, lakini tunaendelea kujitahidi kuhakikisha tunatekeleza majukumu yetu inavyopaswa ili kuleta matokeo chanya kwa wananchi tunao wahudumia” Jaji Mwaimu aliongeza.

Naye Makamu Mwenyekiti wa Tume, Mohamed Hamad alimueleza Waziri Mkuchika kuwa katika utekelezaji wa majukumu yao tume imekuwa ikikumbana na changamoto ya baadhi ya taasisi za serikali kutokujibu barua za tume kwa wakati, na hivyo alimuomba waziri huyokusaidie kuzitaka taasisi hizo kujibu barua kwa mujibu wa sheria na taratibu zinavyotaka.

“Mheshimiwa waziri kuna baadhi ya taasisi zinatukwamisha kwa kutokujibu barua zetu pindi tunapowaandikia kutaka maelezo kuhusiana na malalamiko yanayotufikia, tunakuomba utusaidie kuwakumbusha kutimiza wajibu wao”alisema Hamad.

Akiongea katika kikao hicho, Waziri Mkuchika aliwahakikishia tume kuwa ofisi yake itashirikiana kwa ukaribu na tume kwa kuwa wote wanashughulika na masuala ya utawala bora, na alisema kuwa watashirikiana sio kama hisani bali ni wajibu wao kufanya hivyo na kuongeza kuwa Mheshimiwa Rais amekuwa akiwasisitiza sana kushirikiana ili kuwahudumia wananchi kwa ufanisi zaidi.

Mkuchika alimueleza Mwenyekiti wa tume kuwa ofisi yake imekuwa ikipokea malalamiko mengi yanayohusiana na ukiukwaji wa misingi ya utawala bora, kuongezeko kwa malalamiko haya kunatokana na kazi inayofanywa na taasisi hizo katika kuelimisha wananchi kujua hakizao na kuzidai, aidha utandawazi na uwazi serikalini umekuwa chachu kubwa kwa ongezekohilo.

Kikao hicho kimejuisha Makamishna wa tume na viongozi wake pamoja na Watendaji wa Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora.


from MICHUZI BLOG https://ift.tt/2NYBaAB
via
logoblog

Thanks for reading Jaji Mwaimu akutana na Waziri Mkuchika

Previous
« Prev Post