Waziri Bashungwa alitaka Baraza la ushindani kutoa haki sawa kwa washindani wote kibiashara

  Masama Blog      
 
Waziri wa Viwanda na Biashara Mh Innocent Bashungwa amelitaka Baraza la ushindani nchini (FCC) kutoa haki sawa kwa washindani wote kibiashara,na si kupendelea kwa baadhi ya Makampuni ama Wafanyabiashara.


from MICHUZI BLOG https://ift.tt/368BjI3
via
logoblog

Thanks for reading Waziri Bashungwa alitaka Baraza la ushindani kutoa haki sawa kwa washindani wote kibiashara

Previous
« Prev Post