TASWIRA ZA MAANDALIZI YA KUANZA SAFARI YA KUJA NYUMBANI KUTOKA MAREKANI KWA NDEGE YETU YA DREAMLINER BOEING 787

  Masama Blog      
Marubani na wanaanga wenzao wakipata staftahi kabla ya kuanza safari ya saa 17 kutoka Seattle, Marekani, kuja Dar es salaam ambapo wanatarajiwa kutia mchana huu.














from MICHUZI BLOG https://ift.tt/2PgP4iV
via
logoblog

Thanks for reading TASWIRA ZA MAANDALIZI YA KUANZA SAFARI YA KUJA NYUMBANI KUTOKA MAREKANI KWA NDEGE YETU YA DREAMLINER BOEING 787

Previous
« Prev Post