DOWNLOAD APP YETU HAPA

SUKAMAHELA: KIJIJI AMBACHO KIPO KATIKATI YA NCHI YA TANZANIA

  Masama Blog      


Hapa ndio  Sukamahela kijiji kilichopo Kata ya Solya katika Wilaya ya  Manyoni mkoani Singida.  Na hapa ndipo inaposemekana ni katikati kabisa ya nchi ya Tanzania Bara. Kuna alama iliyo  kuleeee juu ya miamba katika picha hapo chini ambako ukaingalia kwa makini juu ya mwamba uliochomoza kulia pana alama kama ya nyani aliyesimama inayoashiria jambo. Basi hapo ndipo katikati ya Tanzania.


from MICHUZI BLOG https://ift.tt/2qK0ktL
via
logoblog

Thanks for reading SUKAMAHELA: KIJIJI AMBACHO KIPO KATIKATI YA NCHI YA TANZANIA

Previous
« Prev Post