DOWNLOAD APP YETU HAPA

MUUZA MATUNDA AIONA NDOTO YAKE YA KUFUNGUA DUKA LA VIFAA VYA UMEME

  Masama Blog      
 Mkurugenzi wa Kampuni ya ubashiri wa Matokeo ya mechi mbalimbali Gal's sport betting nchini akizungumza na waandishi wahabari jijini Dar es salaam wakati wa kukabidhi hundi ya fedha kwa mshindi aliepatikana kwenye ubashiri wake.
Mkurugenzi wa Kampuni ya ubashiri wa Matokeo ya mechi Gal's sport betting nchini Hakan Aric akimkabidhi hundi ya fedha  shillingi 100,000,000 Mshindi aliebatikana kwenye ubashiri wake Juma yusuph Kadoga mkazi wa chamazi jijini Dar es salaam
       
     Na. Khadija seif, Michuzi TV
MUUZA matunda Juma  Kadoga awashauri vijana kutokata tamaa na kuwa imani juu ya matokeo chanya wakati wa kufanya ubashiri wa michezo.

Juma ambae ni kijana  mwenye miaka 30 mkazi wa chamazi jijini Dar es salaam mwenye asili ya Tanga anaeishi na mke pamoja na watoto wanne.

Aidha ,Juma ameeleza kuwa Hali ya maisha kiuchumi si nzuri sana kutokana na mahitaji mengi ya kifamilia yakiongezeka siku hadi siku.

"Watoto wanne wanahitaji chakula,mavazi pamoja na kwenda shule ambapo pia fedha kwa kiasi kikubwa hutumika ili kukidhi mahitaji yao na ya nyumbani  kwa ujumla,"

Pia ameshukuru Kampuni ya  ubashiri wa matokeo ya mechi mbalimbali  Gal sport betting kwa kubadilisha maisha yake kwa kumpatia fedha za kitanzania 100,000,000.

"Nina furaha kubwa kuwa  mshindi  wa kiwango cha fedha Kama hiko na fedha nilizozipata nitazitumia kuwasaidia wazazi wangu walioko Tanga ili nipate baraka zao Kwanza kabla ya kuanza kutafakari ni kwa namna gani nitazitumia fedha zangu za ushindi,"

Hata hivyo Juma anafafanua kuwa maisha yalimpelekea kupoteza ndoto yake ya kujishughulisha na uuzaji wa vifaa vya umeme Jambo ambalo kwa sasa ataweza kulifanikisha kupitia fedha alizozipata

Kwa upande wake Mkurugenzi wa Kampuni hiyo ya ubashiri wa matokeo Hakan Aric amesema mshindi huyo amejishindia kitita cha shillingi Milioni mia moja za kitanzania.

''Viwango vyetu vya ubashiri ni ya Hali ya juu nchi nzima,hata hivyo tutaongeza bidhaa zaidi kwenye wasifu ili kuongeza burudani Jambo litakalo panua wigo wa ushindi kwa wateja wetu".


from MICHUZI BLOG https://ift.tt/2pbtGRq
via
logoblog

Thanks for reading MUUZA MATUNDA AIONA NDOTO YAKE YA KUFUNGUA DUKA LA VIFAA VYA UMEME

Previous
« Prev Post