DOWNLOAD APP YETU HAPA

MAKAMU WA RAIS MHE. SAMIA SULUHU HASSAN AONGOZA KIKAO CHA BARAZA LA MAWAZIRI JIJINI DODOMA

  Masama Blog      
 Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Samia Suluhu Hassan akiongoza Kikao cha Baraza la Mawaziri kilichokutana leo OKtoba 29,2019 katika Ukumbi wa TAMISEMI Jijini Dodoma.   
 (Picha na Ofisi ya Makamu wa Rais)



from MICHUZI BLOG https://ift.tt/2MXfjtc
via
logoblog

Thanks for reading MAKAMU WA RAIS MHE. SAMIA SULUHU HASSAN AONGOZA KIKAO CHA BARAZA LA MAWAZIRI JIJINI DODOMA

Previous
« Prev Post