Anaedaiwa kumuua mkewe kwa moto wa magunia ya mkaa apata wakili upelelezi umekamilika

  Masama Blog      
Na Karama Kenyunko, Globu ya Jamii

WAKATI upelelezi wa kesi ya mauaji inayomkabili mfanyabiashara Hamis Said (38) anayedaiwa kumchoma mke wake na magunia mawili ya mkaa umekamilika, wakili Mohamed Majaliwa amejitambulisha mahakamani hapo kama wakili wa utetezi wa mshtakiwa .

Mapema wakili wa serikali Mwandamizi, Wankyo Simon aliiarifu mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu kuwa kesi hiyo leo ilikuja kwa ajili ya kutajwa lakini upelelezi umekamilika na kwamba jalada la kesi hiyo liko kwenye hatua ya uchapaji kwa ajili ya kuletwa ofisi ya taifa ya mashtaka kusoma.


Simon alidai kuwa jarada la shauri hilo lipo kwenye hatua ya uchapaji kwa ajili ya maandalizi ili lipelekwe Mahakama Kuu ya Tanzania hivyo aliiomba mahakama  hiyo ihairishe kesi hiyo.

Kufuatia taarifa hiyo, hakimu Mkazi Mkuu, Salum Ally ameahirisha kesi hiyo hadi Novemba 4,2019

katika kesi ya msingi mshtakiwa anakabiliwa na kosa moja la mauaji ambapo anadaiwa  Mei 15, 2019 katika oneo la Geza Ulole Kigamboni Dar es Salaam alimuua mtu anayeitwa Naomi Marajani.


from MICHUZI BLOG https://ift.tt/2pFpQQe
via
logoblog

Thanks for reading Anaedaiwa kumuua mkewe kwa moto wa magunia ya mkaa apata wakili upelelezi umekamilika

Previous
« Prev Post