DOWNLOAD APP YETU HAPA

MAKAMU WA RAIS MHE SAMIA SULUHU HASSAN ASAINI KITABU CHA MAOMBOLEZO UBALOZI WA ZIMBABWE

  Masama Blog      

Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Samia Suluhu Hassan akitia saini kitabu cha kumbukumbu ya Maombolezo kufuatia kifo cha aliyekuwa Rais wa Zimbabwe Mzee Robert Mugabe alipofika katika Ubalozi wa Zimbabwe Oysterbay Jijini Dar Es Salaam leo Septemba 12, 2019.
Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Samia Suluhu Hassan akizungumza na Naibu Balozi wa Zimbabwe Nchini Mhe. Martin Tavenyika alipofika katika Ofisi ya Ubalozi wa Zimbabwe Nchini Tanzanai kwa ajili ya kutia saini kitabu cha kumbukumbu ya Maombolezo kufuatia kifo cha aliyekuwa Rais wa Zimbabwe Mzee Robert Mugabe alipofika katika Ubalozi wa Zimbabwe Oysterbay Jijini Dar Es Salaam leo Septemba 12, 2019.
(Picha na Ofisi ya Makamu wa Rais)


from MICHUZI BLOG https://ift.tt/30gInPA
via
logoblog

Thanks for reading MAKAMU WA RAIS MHE SAMIA SULUHU HASSAN ASAINI KITABU CHA MAOMBOLEZO UBALOZI WA ZIMBABWE

Previous
« Prev Post