MAPENZI:KUMBE HII NDIO SABABU KWANINI WASICHANA HAWAPENDI WANAUME WAFUPI,BADALA YAKE HUPENDA WANAUME WAREFU.

  Eliafie Elifura      

Kwa mujibu wa chunguzi mbalimbali za masuala ya mahusiano zimebaini kuwa wasichana wengi zaidi huvutiwa sana na wanaume warefu kwa sababu zifuatazo





- See more at: http://www.mambomsetotz.com/2015/11/imegundulikahii-ndio-sababu-kwanini.html#sthash.x5V2ipdz.dpuf
logoblog

Thanks for reading MAPENZI:KUMBE HII NDIO SABABU KWANINI WASICHANA HAWAPENDI WANAUME WAFUPI,BADALA YAKE HUPENDA WANAUME WAREFU.

Previous
« Prev Post