STAA JUSTINE BIEBER ASEMA HAYA BAADA YA KUJITOA INSTAGRAM



Pop staa kutoka Canada Justin Bieber amekiri rasmi mbele ya mashabiki zake kuwa hana mpango wa kurudi tena kwenye mtandao waw kijamii wa Instagram na kwamba anaimani ni jambo la kishetani kutumia mtandao huo.

Justin kasema haya kwenye show yake Uingereza mjini London kuwa hana mpango wa kurudi IG na kwamba kaupotezea kabisa mtandao huo…


Kujua Mbinu Za Kumfikisha Kileleni Mwanamke Kwa Haraka: BONYZA HPA CHNI

Kujua Sehemu 10 Zinazompa Raha mwanamke wakati wa Tendo, BONYZA HAP 1UU








BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!



During its two year run, the project will award approximately 100 major reporting grants and provide mentoring to support the best ideas for stories on development issues. Journalists who produce the best stories published or broadcasted in media that reach African audiences, will win a major international reporting trip.
© Copyright Masama Blog | Designed By MASAMA TEAM
Back To Top