SHILOLE A.K.A SHISHI BABY AME-BREAK-INSTAGRAM KWA VIDEO YAKE



 Shilole

Baada ya wiki jana kuingia kwenye Headline ya Kuanzisha Biashara mpya ya Chakula ambayo ameipa jina "SHISHI FOOD DELIVER" Msanii wa Bongo fleva Shilole a.k.a Shishi baby ameingia kwenye Headlines kwa mara nyingine baada ya Video yake ya faragha kusambaa mtandaoni ikimuonesha akibusiana live bila Chenga na Mwanaume ambaye hatukuweza kufahamika jina lake.
 Shilole akidendeka
 Katika video hiyo Shilole anasikika akisema "I need you so Much" na bila hiana Mwanaume huyo akajibu "Come" na kumpatia bonge la Busu matata kwa wajuaji wa mambo wanaitaga "French Kiss".


Kujua Mbinu Za Kumfikisha Kileleni Mwanamke Kwa Haraka: BONYZA HPA CHNI

Kujua Sehemu 10 Zinazompa Raha mwanamke wakati wa Tendo, BONYZA HAP 1UU








BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!



During its two year run, the project will award approximately 100 major reporting grants and provide mentoring to support the best ideas for stories on development issues. Journalists who produce the best stories published or broadcasted in media that reach African audiences, will win a major international reporting trip.
© Copyright Masama Blog | Designed By MASAMA TEAM
Back To Top