ac9f62f5-1d1d-4044-877e-38366bb5094e
Ni nadra kuona Alikiba akifanya sherehe kubwa kwaajili ya birthday yake.
Lakini mwaka huu muimbaji huyo wa Aje aliamua kufanya kitu tofauti.
Nimeuuliza uongozi wake sababu ya mwaka huu kufanya sherehe kubwa na tena mbugani. “Yes ni mara chache hufanya party on his birthday,” amesema mmoja wa mameneja wake.
“Aliamua kuja mbugani kwa sababu kuu ni kwa sababu anapenda wanyama pili ni kutumia jina lake kutangaza utalii wa ndani,” aliongeza.
Wafanyakazi wa makampuni mbalimbali ya mbugani yaliungana na uongozi wake kusherehekea siku yake hiyo muhimu ambayo ametimiza umri wa miaka 30.
05fdccb7-0f4b-44b7-9579-9c47069b23fb
07e882b5-d2ae-48a6-8b4e-0e9f6d622888

SHARE


BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!


Je wewe una mtaji wa Ths.250,000/= au 510,000 au 1,020,000?..na unahitaji kufanya biashara kubwa kwa mtaji huo ufanikiwe?..basi kama ndiyo njoo tukuonyesha njia ya kutekeleza malengo yako...piga 0625 539 100

 
Top