Rapa Desiigner amefutiwa mashtaka ya kosa la kukamatwa na dawa za kulevya akiwa na mpango wa kuuza.
Desiigner alikamatwa mwezi wa tisa akiwa kwenye gari na marafiki zake ila baada ya uchunguzi iligundulika kuwa hapakuwa na dawa zozote hatari na Desiigner na marafiki zake hawakuwa na mpango wa kuuza.
Desiigner hakuwa mahakamani ila wakili wake alimwakilisha

BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!


Je wewe una mtaji wa Ths.250,000/= au 510,000 au 1,020,000?..na unahitaji kufanya biashara kubwa kwa mtaji huo ufanikiwe?..basi kama ndiyo njoo tukuonyesha njia ya kutekeleza malengo yako...piga 0625 539 100


 
Top