Wizi wa Watoto Wachanga Waongezeka Jijini Dar es Salaam



Wakati kukiwa na matukio ya kikatili dhidi ya watoto ikiwamo baadhi ya wazazi kuwatupa katika majalala na vyoo, takwimu za hivi karibuni zinaonyesha watoto 44 wameibwa katika kipindi cha mwaka mmoja na miezi 10 jijini Dar es Salaam.

Takwimu hizo zilizokusanywa na kitengo cha takwimu cha Jeshi la Polisi Kanda Maalumu ya Dar es Salaam, zinaonyesha watoto 26 waliibwa mwaka jana na 18 mwaka huu. Pia, ilibainika kuwa watoto wengi wanaoibiwa, huibwa na wanawake ambao hawajabahatika kuzaa na huwaiba kwa minajili ya kuwalea.

 Katika mchanganuo wa takwimu hizo ilibainishwa kuwa watoto wengine huibwa hospitalini na nyumbani na baadhi katika shule.


Kujua Mbinu Za Kumfikisha Kileleni Mwanamke Kwa Haraka: BONYZA HPA CHNI

Kujua Sehemu 10 Zinazompa Raha mwanamke wakati wa Tendo, BONYZA HAP 1UU








BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!



During its two year run, the project will award approximately 100 major reporting grants and provide mentoring to support the best ideas for stories on development issues. Journalists who produce the best stories published or broadcasted in media that reach African audiences, will win a major international reporting trip.
© Copyright Masama Blog | Designed By MASAMA TEAM
Back To Top