Kupitia kipindi cha XXL kinachorushwa na Clouds FM Radio msanii Diamond Platnumz ameweza kufunguka mambo mengi sana yanayo husu label ya WCB.

Moja ya jambo aliloweka wazi ni kuhusu Dili walilolipata Label ya WCB ya kusimamiwa kazi zao za kimuziki na Kampuni kubwa ya Universal. kampuni hiyo itakuwa ikisambaza kazi za WCB kimataifa zaidi, Hii itakuwa ni fursa nzuri kwa Label hiyo kupenyeza muziki wa kibongo ki-International.

Katika Mkataba huo WCB imeweza kuingiza Dola za kimarekani Milioni Moja (karibia bilioni 2 fedha za kitanzania.).

Hebu msikilize hapa Diamond akifunguka mwenyewe katika hii Interview.

SHARE


BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!


Je wewe una mtaji wa Ths.250,000/= au 510,000 au 1,020,000?..na unahitaji kufanya biashara kubwa kwa mtaji huo ufanikiwe?..basi kama ndiyo njoo tukuonyesha njia ya kutekeleza malengo yako...piga 0625 539 100

 
Top