Wazazi Wamshushia Binti yao Kipigo Mpaka Kumuua, Kisa Hiki hapa



KENYA: Wazazi wawili wanashikiliwa na Polisi kwa kumpiga binti yao hadi kumuua wakidai alienda kwenye sherehe bila kuomba ruhusa.

Mdogo wake na marehemu amesema kuwa alikuwa akiumia pale alipowaona wazazi wakimpiga dada yake bila huruma huku akishindwa kumuokoa kutoka kwenye kipigo.

Mdogo wa Marehemu anasema dada yeke aliporudi aliogopa kurudi kwao akaenda kwa jirani ndipo wazazi wakaenda kumchukua na kuanza kumpiga.

Kujua Mbinu Za Kumfikisha Kileleni Mwanamke Kwa Haraka: BONYZA HPA CHNI

Kujua Sehemu 10 Zinazompa Raha mwanamke wakati wa Tendo, BONYZA HAP 1UU








BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!



During its two year run, the project will award approximately 100 major reporting grants and provide mentoring to support the best ideas for stories on development issues. Journalists who produce the best stories published or broadcasted in media that reach African audiences, will win a major international reporting trip.
© Copyright Masama Blog | Designed By MASAMA TEAM
Back To Top