Wafuasi wa Lema Watinga Mahakamani na Fulana Zenye Ujumbe Huu | Masama Blog


Wafuasi wa Lema Watinga Mahakamani na Fulana Zenye Ujumbe Huu

Mbunge wa Arusha Mjini, Godbless Lema tayari amefikishwa Mahakama Kuu Kanda ya Arusha kusikilizwa rufaa yake.

Mawakili wa pande zote walikutana kwa jaji kupeana taarifa  kabla ya kesi kuanza.

Ulinzi umeimarishwa mahakamani huku wafuasi wa Lema leo wametinga mahakamani na fulana nyeupe zimeandikwa Jutice 4 Lema mbele zikiwa na picha yake.

BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!


UNAIJUA BIASHARA YA FOREVER LIVING?....Kama una mtaji kuanzia 250,000 hadi 1,020,000 na unapenda kujikwamua na kubadilisha maisha yako kupitia biashara hii Tupigie simu nambari 0625539100 au 0625539200