VIDEO:Muone huyu Jamaa aliyesimama kutoa kero ziara ya Dar Mpya alivyoishia kuchukuliwa na polisi | Masama Blog


VIDEO:Muone huyu Jamaa aliyesimama kutoa kero ziara ya Dar Mpya alivyoishia kuchukuliwa na polisi

Mkutano wa mkuu wa mkoa wa Dar es salaam, Paul Makonda uliendelea November 25 2016 Ubungo, jamaa alisimama kutoa kero wakati anajieleza akasema yeye ni mjumbe wa serikali ya mtaa, kajieleza kuwa alikuwa akichangisha fedha ambapo kinyume cha utaratibu kwa agizo la mwenyekiti kwa ajili ya kutengeneza barabara ambapo RC Makonda akatoa agizo achukuliwe na polisi kwa ajili ya kutoa maelezo. Unaweza kuangalia video hii hapa chini


BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!


UNAIJUA BIASHARA YA FOREVER LIVING?....Kama una mtaji kuanzia 250,000 hadi 1,020,000 na unapenda kujikwamua na kubadilisha maisha yako kupitia biashara hii Tupigie simu nambari 0625539100 au 0625539200