VIDEO: “Mimi Sina Ugomvi na Profesa Lipumba” – Katibu Mkuu CUF



Kiongozi wa C.U.F Maalim Seif amekaa mbele ya Wanahabari November 27 2016 Dar es salaam na kuongelea mambo mbalimbali, miongoni mwa maswali aliyoulizwa ni kama yeye na aliyekua Mwenyekiti wa chama hicho Profesa Lipumba wana ugomvi?

Kwa mujibu wa Katibu Mkuu wa Chama Cha Wananchi CUF Maalim Seif Shariff Hamad amesema kuwa yeye hana ugomvi wowote na anayetajwa kwasa kuwa ndiye mwenyekiti wa CUF Taifa Profesa Ibahim Haruna Lipumba kama inavyodaiwa au kusemwa na wanachama walioko upande wake, isipokuwa tofauti ipo kati ya Lipumba, kundi lake na Chama.

“Mimi sina ugomvi na Lipumba hata kidogo, Lipumba ana ugomvi na chama na kundi lake maamuzi yamechukuliwa na mkutano mkuu wa taifa hata ukinikutanisha mimi na Lipumba siwezi kubatilisha maamuzi ya mkutano mkuu wa chama ambayo yaliwafukuza uanachama chini ya baraza kuu la uongozi” – Maalim Seif Hamad

VIDEO:




Kujua Mbinu Za Kumfikisha Kileleni Mwanamke Kwa Haraka: BONYZA HPA CHNI

Kujua Sehemu 10 Zinazompa Raha mwanamke wakati wa Tendo, BONYZA HAP 1UU








BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!



During its two year run, the project will award approximately 100 major reporting grants and provide mentoring to support the best ideas for stories on development issues. Journalists who produce the best stories published or broadcasted in media that reach African audiences, will win a major international reporting trip.
© Copyright Masama Blog | Designed By MASAMA TEAM
Back To Top