VIDEO MBUNGE LUSINDE ALIVYOSIMAMA KUSEMA ANAWAPONGEZA UPINZANI | Masama Blog


VIDEO MBUNGE LUSINDE ALIVYOSIMAMA KUSEMA ANAWAPONGEZA UPINZANI

Mbunge wa Mtera Livingstone Lusinde hajapendezwa na baadhi ya wabunge kukosoa utendaji kazi wa Rais John Pombe Magufuli pamoja na watendaji wake na ameamua kuyaongea haya >>> ‘wanaposimama kusema serikali imefilisika msifikiri wanaisema serikali… HAPANA‘
Kutazama zaidi bonyeza play kwenye hii video hapa chini:

BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!


UNAIJUA BIASHARA YA FOREVER LIVING?....Kama una mtaji kuanzia 250,000 hadi 1,020,000 na unapenda kujikwamua na kubadilisha maisha yako kupitia biashara hii Tupigie simu nambari 0625539100 au 0625539200