Diamond Platnumz na Alikiba ni wasanii wakali na wakubwa Tanzania na hata Afrika kwa ujumla hilo linajulikana au vipi eeh!?

Na kwakuwa wote wanafanya muziki mzuri, ni pendekezo la kila mmoja mpenzi wa muziki mzuri kutaka kuona collabo ya pamoja ya wawili hawa, kutokana na ushindani ambao wanao katika kazi yao ya muziki na hata katika hali ya kutengeneza muziki mzuri ili kuipeleka Bongo F

BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!


Je wewe una mtaji wa Ths.250,000/= au 510,000 au 1,020,000?..na unahitaji kufanya biashara kubwa kwa mtaji huo ufanikiwe?..basi kama ndiyo njoo tukuonyesha njia ya kutekeleza malengo yako...piga 0625 539 100



 
Top