TANZIA:Breaking Newzz...Aliyewahi kuwa Waziri wa elimu Joseph Mungai afariki dunia..Chanzo cha Kifo Chake ni Hiki hapa | Masama Blog


TANZIA:Breaking Newzz...Aliyewahi kuwa Waziri wa elimu Joseph Mungai afariki dunia..Chanzo cha Kifo Chake ni Hiki hapa


Aliyewahi kuwa waziri wa Elimu Tanzania Joseph Mungai amefariki Dunia katika Hospitali ya Taifa Muhimbili alipokuwa akipatiwa matibabu

Geofrey Mungai mtoto wa Marehemu amesema marehemu alipelekwa hospitali ya Taifa Muhimbili baada ya kuanza kutapika mfululizo na kudhaniwa kwamba alikuwa amekula kitu kibaya.

BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!


UNAIJUA BIASHARA YA FOREVER LIVING?....Kama una mtaji kuanzia 250,000 hadi 1,020,000 na unapenda kujikwamua na kubadilisha maisha yako kupitia biashara hii Tupigie simu nambari 0625539100 au 0625539200