SUPER STAR HARMONIZE- AFUNGUKA AKUBWA KUHUSU TUZO 2 ALIZOPATA..MSIKIE HAPA | Masama Blog


SUPER STAR HARMONIZE- AFUNGUKA AKUBWA KUHUSU TUZO 2 ALIZOPATA..MSIKIE HAPA

Ebhana Harmonize akiwa ni miongoni mwa wasanii wachanga ambao kwa uchanga wake amefanikiwa hadi kutoboa nje ya Bongo Tanzania na kukwarua tuzo kadhaa za Marekani ambazo ni Afrimma pamoko na Afrika Entertainment Award ambazo zote ni kama chipukizi, Sasa kupitia kipaza sauti cha Per Harmonize ametufungukia nini maana ya tuzo hizi kwake.
Akiongea na Pe, Harmonize amefunguka na kusema kwamba amegundua kwamba muziki wake umefika mbali kwa sasa na kingine kikubwa ni kwamba muziki wake pia umemfanya kukutana na wasanii wengi wakubwa na kutengeneza connection, msikilize zaidi hapa.



BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!


UNAIJUA BIASHARA YA FOREVER LIVING?....Kama una mtaji kuanzia 250,000 hadi 1,020,000 na unapenda kujikwamua na kubadilisha maisha yako kupitia biashara hii Tupigie simu nambari 0625539100 au 0625539200