Soudy Brown wa SHILAWADU Afanyiwa Interview, Kumbe Alikuwa Anafanya Kazi TBC...Msikie hapa live | Masama Blog


Soudy Brown wa SHILAWADU Afanyiwa Interview, Kumbe Alikuwa Anafanya Kazi TBC...Msikie hapa live

Mzee wa Ubuyu Soudy Brownkafanyiwa interview na TBC ambapo ana dai ndio sehemu iliyomlea
amefungukia aanvyotukanwa instagram na anavyochulia
Pia amesema anapenda kuvaa mask kama swag tu, na akiivua anakuwa sio Soudy Brown tena Video: 

BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!


UNAIJUA BIASHARA YA FOREVER LIVING?....Kama una mtaji kuanzia 250,000 hadi 1,020,000 na unapenda kujikwamua na kubadilisha maisha yako kupitia biashara hii Tupigie simu nambari 0625539100 au 0625539200