SIRI NZITO YAFICHUKA KWA WADADA WA BONGO ,MAZITO HAPA LIVE



Hee, Sasa hivi imeingia tabia ya wanaume wengi kupenda mabinti au wasichana wenye makalia makubwa.. huku wakiwa hawajui siri kubwa iliyojificha juu ya hayo makalio. Kwa ufupi sana wanasayansi wameshatengeneza makalio ya bandia ambayo yanavalika. Sasa kijana unayependa makali umefikia wakati wa kusema no na kutafuta mwanamke Original!! si sio wanawake feki.
 
PICHA IKIONYESHA DADA ALIYEVAA MAKALIO BANDIA




Kujua Mbinu Za Kumfikisha Kileleni Mwanamke Kwa Haraka: BONYZA HPA CHNI

Kujua Sehemu 10 Zinazompa Raha mwanamke wakati wa Tendo, BONYZA HAP 1UU








BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!



During its two year run, the project will award approximately 100 major reporting grants and provide mentoring to support the best ideas for stories on development issues. Journalists who produce the best stories published or broadcasted in media that reach African audiences, will win a major international reporting trip.
© Copyright Masama Blog | Designed By MASAMA TEAM
Back To Top