Shuhudia hapa Mwili wa kichanga cha siku moja ulivyookotwa Jijini Mwanza



Mtoto mchanga wa kiume anayekadiriwa kuwa na umri wa siku moja Jijini Mwanza amekutwa ametelekezwa kwenye makazi ya watu na mtu asiyefahamika baada ya kujifungua.

Kamanda wa Polisi Mkoa wa mwanza, Ahmed Msangi

Tukio hilo limetokea katika  mtaa wa Medical Kata ya Kitangiri ilemela jijini Mwanza  na  mwili wa kichanga hicho umegunduliwa na watoto baada ya kuona kichwa kikiwa nje ya mfuko aina ya  lambo damu zikitoka.

Mwenyekiti wa Mtaa huo Bw Patrober Maginga akiwa eneo la tukio amelaani kitendo hicho cha kikatili na kwamba uongozi wa mtaa kwa kushirikiana wananchi watafanya uchunguzi kumbaini  mhusika wa tukio hilo na kumfikisha kwenye vyombo vya sheria.

Aidha Jeshi la Polisi kituo cha Kirumba  Jijini humo wamefika eneo la tukio na kuuchukua mwili wa kichanga hicho kwa uchunguzi na hatua zaidi.


Kujua Mbinu Za Kumfikisha Kileleni Mwanamke Kwa Haraka: BONYZA HPA CHNI

Kujua Sehemu 10 Zinazompa Raha mwanamke wakati wa Tendo, BONYZA HAP 1UU








BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!



During its two year run, the project will award approximately 100 major reporting grants and provide mentoring to support the best ideas for stories on development issues. Journalists who produce the best stories published or broadcasted in media that reach African audiences, will win a major international reporting trip.
© Copyright Masama Blog | Designed By MASAMA TEAM
Back To Top