Shuhudia hapa Mchungaji Alivyowapachika Mimba Wasichana 20 | Masama Blog


Shuhudia hapa Mchungaji Alivyowapachika Mimba Wasichana 20

post-feature-imageNchini Kenya amewapachika mimba wasichana 20. Mchungaji huyo amesema hiyo ni Baraka amewasambazia wanadada hao.

Chanzo :CRI kiswahili

BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!


UNAIJUA BIASHARA YA FOREVER LIVING?....Kama una mtaji kuanzia 250,000 hadi 1,020,000 na unapenda kujikwamua na kubadilisha maisha yako kupitia biashara hii Tupigie simu nambari 0625539100 au 0625539200