Shuhudia hapa Madiwani walivyomtumbua mwenzao kwa utoro





Baraza la Madiwani wa Halmashauri ya Wilaya ya Geita limemsimamisha Diwani wa Kata ya Senga Joel Ntinginya kutoendelea na nafasi yake baada ya kutohudhulia vikao vya baraza tangu kuapishwa kwake Disemba mwaka jana.

Diwani huyo amekuwa akituhumiwa kutokujua kusoma wala kuandika.

Baada ya kupoteza sifa ya kuendelea kuwa Diwani wa Kata ya Senga, mwenyekiti wa Halmashauri ya wilaya ya Geita amesema tayari ameshapeleka barua TAMISEMI kwa ajili ya hatua zaidi.

Itazame video yake alivyokuwa akiapishwa Disemba mwaka jana.


Kujua Mbinu Za Kumfikisha Kileleni Mwanamke Kwa Haraka: BONYZA HPA CHNI

Kujua Sehemu 10 Zinazompa Raha mwanamke wakati wa Tendo, BONYZA HAP 1UU








BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!



During its two year run, the project will award approximately 100 major reporting grants and provide mentoring to support the best ideas for stories on development issues. Journalists who produce the best stories published or broadcasted in media that reach African audiences, will win a major international reporting trip.
© Copyright Masama Blog | Designed By MASAMA TEAM
Back To Top