Serikali Yaanza Ujenzi Wa Reli Ya Kati.shuhudia hapa Gharama zake na itakavyokuwa




Mkurugenzi Mtendaji wa Kampuni ya Reli ya Tanzania (TRL) Bw.Masanja Kadogosa amesema kuwa Serikali imeanza Ujenzi wa reli ya kati,ujenzi wa kiwango cha Standard Gauge yenye upana wa Mita 1.345.
Akizungumza jana Jijini Dar es salaam na Waandishi wa Habari,Kadogosa alisema kuwa ujenzi wa mradi huu mkubwa wa kwanza katika nchi ya Tanzania hasa baada ya Uhuru utapelekea kuleta na kuhamasisha maendeleo kwa haraka katika sekta ya Kilimo,biashara,Madini na viwanda.

Hata Hivyo Mkurugenzi huyo alisema kukamilika kwa mradi wa Reli ya kati utaleta manufaa mengi ya kiuchumi na ya kijamii na kusaidia kuboresha pamoja na kuunganisha usafirishaji kwa nchi zisizokuwa na bandari kuelekea masoko ya Afrika na Dunia kwa ujumla.

"Kukamilika kwa Reli ya kati Utavutia uwekezaji katika maeneo ambayo mfumo huo wa Reli utapita na utaboresha usafirishaji,lakini pia utachochea maendeleo ya shughuli za Madini na usafirishaji wa nidhaa nje ya nchi, utasaidia kuokoa barabara zetu na kupunguza gharama kubwa ya ukarabati wa barabara,"alisema Kadogosa.

Pia aliongeza kuwa miradi hii imekuwa ikigharamiwa na Serikali ilikutimiza azma yake kukuza uchumi na kuleta maendeleo kwa ajili ya jamii ya watanzania hasa tunapoelekea katika uchumi wa viwanda kupitia sekta ya usafirishaji.


Kujua Mbinu Za Kumfikisha Kileleni Mwanamke Kwa Haraka: BONYZA HPA CHNI

Kujua Sehemu 10 Zinazompa Raha mwanamke wakati wa Tendo, BONYZA HAP 1UU








BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!



During its two year run, the project will award approximately 100 major reporting grants and provide mentoring to support the best ideas for stories on development issues. Journalists who produce the best stories published or broadcasted in media that reach African audiences, will win a major international reporting trip.
© Copyright Masama Blog | Designed By MASAMA TEAM
Back To Top