SCORPION MTOBOA MACHO WA BUGURUNI APANDISHWA TENA KIZIMBANI



KWA mara ya nne , Salum Njwete ‘Scorpion’ ambaye anadaiwa kumtoboa macho Said Ally amepandishwa kizimbani katika Mahakama ya Wilaya ya Ilala, Dar na kesi yake kusogezwa mbele.
Scorpion alipandishwa kizimbani mbele ya Hakimu Flora Haule ambapo kesi yake ilitajwa na kupangiwa tarehe nyingine kutokana na upelelezi kutokamilika.
Kesi ya Scorpion ambayo inavuta hisia za watu wengi ambao wamekuwa wakijaa mahakamani hapo wakiwemo ndugu zake na wale wa upande wa pili wa Said, imepangwa kutajwa tena Novemba 16, mwaka huu.


Kujua Mbinu Za Kumfikisha Kileleni Mwanamke Kwa Haraka: BONYZA HPA CHNI

Kujua Sehemu 10 Zinazompa Raha mwanamke wakati wa Tendo, BONYZA HAP 1UU








BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!



During its two year run, the project will award approximately 100 major reporting grants and provide mentoring to support the best ideas for stories on development issues. Journalists who produce the best stories published or broadcasted in media that reach African audiences, will win a major international reporting trip.
© Copyright Masama Blog | Designed By MASAMA TEAM
Back To Top