15135867_1255688217807927_2657390153682110326_n.jpgMKURUGENZI mtendaji wa Clouds Media Group Ruge Mutahaba amesema kuwa endapo msanii ladyJay Dee atakapo toa idhni ya kupigwa kwa ngoma zake.
Ruge amesema siku Lady Jaydee akiwaambia waanze kucheza nyimbo zake watafanya hivyo.
BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!


Je wewe una mtaji wa Ths.250,000/= au 510,000 au 1,020,000?..na unahitaji kufanya biashara kubwa kwa mtaji huo ufanikiwe?..basi kama ndiyo njoo tukuonyesha njia ya kutekeleza malengo yako...piga 0625 539 100


 
Top