Rio Ferdinand afunguka na kusema : Manchester Wamefeli



Mchezaji wa zamani wa Manchester united Rio Ferdinand ameonyeshwa hisia zake wazi kwa kuwa huzunishwa jinsi Manchester ilivyokosa saini ya mchezaji mwenye miaka 19 Renato Sanches.

Manchester united ilikua karibu kupata sign ya mchezaji huyu mwanzoni mwa mwaka huu lakini Bayern Munich ikampata kwa kiasi cha Pound milioni 29. Rio alisema,“Kama ningekuwa nahusika na scouting ya Manchester united, Sanches angekuwa Manchester tayari. Renato ni mchezaji wa kisasa, ana nguvu, mbinu, anashuti na kupiga pasi. Nampenda sana kwasababu ni mdogo na anachukua majukumu yake vizuri”.

Sanchez ameshinda kombe la Euro 2016 na kushinda tuzo ya mchezaji bora mwenye umri mdogo. 


Kujua Mbinu Za Kumfikisha Kileleni Mwanamke Kwa Haraka: BONYZA HPA CHNI

Kujua Sehemu 10 Zinazompa Raha mwanamke wakati wa Tendo, BONYZA HAP 1UU








BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!



During its two year run, the project will award approximately 100 major reporting grants and provide mentoring to support the best ideas for stories on development issues. Journalists who produce the best stories published or broadcasted in media that reach African audiences, will win a major international reporting trip.
© Copyright Masama Blog | Designed By MASAMA TEAM
Back To Top