RC Paul Makonda Afunguka Makubwa Kuhusu Marehemu Samweli Sitta...Msikie Hapa




Bila marehemu Samuel Sitta, Paul Makonda asingekuwa hapo alipo leo hadi kuwa mkuu wa mkoa wa Dar es Salaam.

Akizungumza Ijumaa hii kwenye shughuli za kutoa heshima za mwisho kwa spika huyo wa zamani wa bunge aliyefariki wiki iliyopita akiwa nchini Ujerumani kwenye matibabu, Makonda amesema wakati anasoma chuo cha Ushirika Moshi, alikosa ada ya kuendelea na masomo na kuamua kwenda kumtafuta Mzee Makamba amsaidie.

Amesema wakati akiwaeleza viongozi mbalimbali wa CCM kuhusu shida yake, alikutana na mheshimiwa Sitta ambaye baada ya kumsikiliza alimuahidi atamsomesha. Mheshimiwa Sitta alimsomesha Makonda hadi kumaliza chuo na alianza kumchukulia kama mwanae ikiwa ni pamoja na kumtambulisha kwa familia yake.

Makonda amesema Mzee Sitta aliendelea kumlea hadi kusimamia harusi yake. Anasema alijifunza mengi kutoka kwa marehemu Sitta ikiwemo tabia yake ya unyenyekevu.


Kujua Mbinu Za Kumfikisha Kileleni Mwanamke Kwa Haraka: BONYZA HPA CHNI

Kujua Sehemu 10 Zinazompa Raha mwanamke wakati wa Tendo, BONYZA HAP 1UU








BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!



During its two year run, the project will award approximately 100 major reporting grants and provide mentoring to support the best ideas for stories on development issues. Journalists who produce the best stories published or broadcasted in media that reach African audiences, will win a major international reporting trip.
© Copyright Masama Blog | Designed By MASAMA TEAM
Back To Top