Rais Barack Obama ampongeza Rais Mteule, Donald Trump na Kumpa kauli hii nzito..Isome hapa | Masama Blog


Rais Barack Obama ampongeza Rais Mteule, Donald Trump na Kumpa kauli hii nzito..Isome hapa

Rais Barack Obama wa Marekani  amempongeza Rais Mteule wa taifa hilo, Donald Trump na kumualika Ikulu kujadiliana juu makabidhiano ya ofisi.


BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!


UNAIJUA BIASHARA YA FOREVER LIVING?....Kama una mtaji kuanzia 250,000 hadi 1,020,000 na unapenda kujikwamua na kubadilisha maisha yako kupitia biashara hii Tupigie simu nambari 0625539100 au 0625539200