Kombe huyu mwenye umri wa miaka 140 alionesha maajabu baada ya kumaliza siku nne akiwa amewavaa wanae kama kofia.

Kobe akiwa amewabeba watoto wake nane
Kobe akiwa amewabeba watoto wake nane
Kobe akiwa amemvaa mwanae kama kofia
Kobe akiwa amemvaa mwanae kama kofia

Kobe akinyoosha shingo yake
Kobe akinyoosha shingo yake

BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!


Je wewe una mtaji wa Ths.250,000/= au 510,000 au 1,020,000?..na unahitaji kufanya biashara kubwa kwa mtaji huo ufanikiwe?..basi kama ndiyo njoo tukuonyesha njia ya kutekeleza malengo yako...piga 0625 539 100



 
Top