ONA HAYA MATUKIO MAWILI MABAYA AMBAYO STAA SNOOP DOGG AMESEMA KWAMBA WAMAREKANI HAWATOKUJA KUYASAHAU KWA KUMCHAGUA TRUMP




Ushindi wa Donald Trump umekuwa gumzo sana kwenye mitandao ya kijamii, hii ni baada ya wamarekani weusi wengi kutegemea kwamba ushindi ungeenda kwa mwanamama Hillary Clinton.Sasa Msanii wa miondoko ya HipHop huko nchini Marekani ni moja ya watu ambao wameguswa na ushindi huo wa Trump kwani kura zao zote zilikuwa ni kwa Hillary Clinton, kuptia kurasa yake ya Instagram, Snoop Dogg amefunguka na kusema kwamba nchini Marekani kuna matukio mabaya mawili tu, ambayo ni


Kujua Mbinu Za Kumfikisha Kileleni Mwanamke Kwa Haraka: BONYZA HPA CHNI

Kujua Sehemu 10 Zinazompa Raha mwanamke wakati wa Tendo, BONYZA HAP 1UU








BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!



During its two year run, the project will award approximately 100 major reporting grants and provide mentoring to support the best ideas for stories on development issues. Journalists who produce the best stories published or broadcasted in media that reach African audiences, will win a major international reporting trip.
© Copyright Masama Blog | Designed By MASAMA TEAM
Back To Top