NDUGU WAMKALIA KOONI MC PILIPILI AFUNGE NDOA MAPEMA...SOMA ZAIDI HAPA SABABU NI HII



MC Pilipili
Mchekeshaji maarufu nchini, Emmanuel Mathias aka MC Pilipili amedai anasumbuliwa na familia yake kuhusu suala la kuoa.

Akiongea na Bongo5 Jumamosi hii, MC pilipili amesema kwa sasa anajipanga kuingia kwenye maisha ya ndoa baada ya kumpata mtu sahihi ambaye anaweza kumuoa.
“Hivi karibuni Mama yangu alikuwa anahojiwa pamoja na wadogo zangu wote wakaulizwa ni kitu gani kinawakera kutoka kwa MC pilipili wakasema hataki kuoa,” alisema MC Pilipili. “Lakini mimi sisemi nataka kuoa kwa sababu ya kushinikizwa, lakini mambo yakikaa sawa nitaoa kwa sababu nina msichana mzuri sana,”
Pia mchekeshaji huyo amesema anaendelea na ziara yake ya kuandaa matamasha ya kuchekesha mikoani ambapo safari hii anajipanga kufanya tamasha kubwa Dodoma.

SHARE



Kujua Mbinu Za Kumfikisha Kileleni Mwanamke Kwa Haraka: BONYZA HPA CHNI

Kujua Sehemu 10 Zinazompa Raha mwanamke wakati wa Tendo, BONYZA HAP 1UU








BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!



During its two year run, the project will award approximately 100 major reporting grants and provide mentoring to support the best ideas for stories on development issues. Journalists who produce the best stories published or broadcasted in media that reach African audiences, will win a major international reporting trip.
© Copyright Masama Blog | Designed By MASAMA TEAM
Back To Top