NAHREEL AFUNGUKA HAYA KUHUSU KUMFUKUZA SELLINE KATIKA LEBO YA THE INDUSTRY



Story zilianza kuvuma mitandaoni zikimuhusisha chipukizi ambaye alikuwa chini ya lebo ya muziki ya The Industry (Selline) na uongozi wa lebo hiyo kuwa uongozi huo umemtema mwanadada huyo katika lebo hiyo.
Kuondoa utata wa mambo Peimemtafuta C.E.O wa lebo hiyo Nahreel na kupiga nae story kuhusiana na suala hilo, Nahreel amefunguka juu ya hilo na kuthibitisha kuwa habari hizo zina ukweli na wamefanya hivyo kutokana na utovu wa nidhamu wa msanii huyo.
“Yes, tumemsimamisha msanii wetu mmoja ambaye anaitwa Selline, na ni kwasababu tu ya utovu wa Nidhamu na kushindwa kufanya kazi chini ya uongozi. Mambo mengi ni ngumu kuelezea kwenye media lakini kiufupi ni hivyo tu. Kwahiyo sasa hvi kazi yoyote inayomuhusu msanii huyo sisi hatuhusiki nayo.”Alisema Nahreel.
Unaweza kumsikiliza Nahreel akibonga juu ya hilo kwa kuplay hii video hapa chini.


Kujua Mbinu Za Kumfikisha Kileleni Mwanamke Kwa Haraka: BONYZA HPA CHNI

Kujua Sehemu 10 Zinazompa Raha mwanamke wakati wa Tendo, BONYZA HAP 1UU








BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!



During its two year run, the project will award approximately 100 major reporting grants and provide mentoring to support the best ideas for stories on development issues. Journalists who produce the best stories published or broadcasted in media that reach African audiences, will win a major international reporting trip.
© Copyright Masama Blog | Designed By MASAMA TEAM
Back To Top