Mshtakiwa shauri la mauaji ya Dk Mvungi aomba kurejea mtaani




Aliyekuwa mjumbe wa Tume ya Mabadiliko ya Katiba, marehemu Dk Sengondo Mvungi. 

Dar es Salaam. Mmoja wa washtakiwa 10 wanaokabiliwa na kesi ya mauaji ya kukusudia ya aliyekuwa Mjumbe wa Tume ya Mabadiliko ya Katiba, Dk Sengondo Mvungi ameiomba Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu kuwaachia ili warejee mtaani.

Masunga Makenza (40), alitoa ombi hilo jana mbele ya Hakimu Mkazi Mkuu, Thomas Simba baada ya Wakili wa Serikali, Patrick Mwita kuieleza Mahakama kuwa jalada la kesi yao awali lilikuwa kwa Mkuu wa Upelelezi wa Makosa ya Jinai Mkoa (RCO) na sasa lipo kwa Mkurugenzi wa Upelelezi wa Makosa ya Jinai (DCI) kusubiri uamuzi.

Baada ya kutolewa maelezo hayo, Makenza alisema: “Tunaomba leo hii tuachiwe,  twende mtaani kufuatia kauli ya Rais ya Hapa Kazi Tu, kwa kasi hii ya upande wa mashtaka hatutafika.  Tunaomba tuondoke wakikamilisha upelelezi watatukamata tena mtaani.”

Kujua Mbinu Za Kumfikisha Kileleni Mwanamke Kwa Haraka: BONYZA HPA CHNI

Kujua Sehemu 10 Zinazompa Raha mwanamke wakati wa Tendo, BONYZA HAP 1UU








BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!



During its two year run, the project will award approximately 100 major reporting grants and provide mentoring to support the best ideas for stories on development issues. Journalists who produce the best stories published or broadcasted in media that reach African audiences, will win a major international reporting trip.
© Copyright Masama Blog | Designed By MASAMA TEAM
Back To Top