MSANII Q-CHILLA ASEMA HAJAWAHI KUOMBA KOLABO KWA WABONGO




Msanii nguli wa bongo fleva Q Chilla amesema hajawahi kumpigia msanii yoyote hapa Tanzania kumuomba wafanye kolabo japo yeye amekuwa akipokea simu nyingi kutoka kwa wasanii mbalimbali wakimuomba kufanya naye kolabo.

Q Chilla
Akiongea ndani ya eNewz Q Chilla amesema huwa ana angalia muda wake pale anapo pigiwa simu za kuombwa kolabo na mara nyingi ana angalia malipo na muda.
Q Chilla pia alisema aliamua kuchukua maoni ya watu walipo mshauri kuwa akitaka kupiga kolabo afanye na Diamond kwa kipindi hiki, ndiyo akaamua kuufanyia kazi ushauri wa mashabiki zake.
Mbali na hayo pia Q Chilla hakusita kumsifia King Kiba kuwa ana stahili kuwa KING na anapenda ngoma zake ila kuna utofauti kati yao hivyo watakapo kutana kwenye kolabo ni lazima wafanye wimbo wa tofauti sana kwa kuwa wote ni wakali wa voko.


Kujua Mbinu Za Kumfikisha Kileleni Mwanamke Kwa Haraka: BONYZA HPA CHNI

Kujua Sehemu 10 Zinazompa Raha mwanamke wakati wa Tendo, BONYZA HAP 1UU








BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!



During its two year run, the project will award approximately 100 major reporting grants and provide mentoring to support the best ideas for stories on development issues. Journalists who produce the best stories published or broadcasted in media that reach African audiences, will win a major international reporting trip.
© Copyright Masama Blog | Designed By MASAMA TEAM
Back To Top