MISS JIHAN DIMACHANAOGOPA KUMTAJA MPENZI WAKE KWASABABU YA KIKI



jihan
Miss Universe 2016 na mshindi wa tatu wa Miss Tanzania 2014, Jihan Dimach amesema kwa sasa hayupo kwenye mahusiano ya mapenzi akidai kuogopa kuharibiwa malengo yake.

Akiongea na Bongo5 Jumamosi hii, Jihan amesema wasichana wengi wanaaribika kutokana na ‘kiki’ pamoja na mambo yakubadili wanaume kila mara wakiamini wanapata kiki.
“Mimi sio mtu wa ‘kiki’ na sipendagi skendo naona kama zinachafua career yangu kiukweli siwasemei wengine lakini kama unataka kuendelea na career hii lazima ukae mbali na mambo hayo,” alisema Jihan. “kusema kweli sipo kwenye mahusiano am really focused on my caree kwa sasa,”
Jihan amesema anaamini ili afanikiwe ni lazima afanye kwanza kitu kilichomsimamisha kwenye mitindo ndipo baadae afanya mambo mengine.
Mrembo huyo anatarajia kuiwakilisha Tanzania katika mashindano makubwa ya urembo duniani Miss Universe ambayo yatafanyika mapema kwakani.

SHARE



Kujua Mbinu Za Kumfikisha Kileleni Mwanamke Kwa Haraka: BONYZA HPA CHNI

Kujua Sehemu 10 Zinazompa Raha mwanamke wakati wa Tendo, BONYZA HAP 1UU








BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!



During its two year run, the project will award approximately 100 major reporting grants and provide mentoring to support the best ideas for stories on development issues. Journalists who produce the best stories published or broadcasted in media that reach African audiences, will win a major international reporting trip.
© Copyright Masama Blog | Designed By MASAMA TEAM
Back To Top