MBUNGE WA UKONGA (CHADEMA) AKAMATWA NA POLISI, SOMA HAPA...SABABU NI HIZI HAPA



Mbunge wa Ukonga kwa tiketi ya Chama cha Demokrsia na Maendeleo (CHADEMA), Mwita Waitara anashikiliwa na Polisi katika kituo cha Polisi Chang’ombe, Temeke, Dar es Salaam.

Mbunge Waitara amekamatwa alipokuwa katika eneo la Uvikiuta alikokwenda kufuatilia mgogoro wa ardhi wa muda mrefu kati ya wananchi wa eneo hilo na anayedaiwa kuwa kigogo wa serikali anayetuhumiwa kuwa anataka kupora ardhi hiyo na kuwahamisha wananchi kwa nguvu.

Mbunge huyo ambaye pia ni Mwenyekiti wa serikali ya Mtaa wa Kivule alifika katika eneo hilo lenye mgogoro ambapo shughuli ya kubomoa nyumba za wananchi wa eneo hilo ilikuwa ikiendelea. Eneo lenye mgogoro lipo mpakani mwa wilaya za Ilala na Temeke (Kivule-Ilala na Mbande-Temeke).


Kujua Mbinu Za Kumfikisha Kileleni Mwanamke Kwa Haraka: BONYZA HPA CHNI

Kujua Sehemu 10 Zinazompa Raha mwanamke wakati wa Tendo, BONYZA HAP 1UU








BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!



During its two year run, the project will award approximately 100 major reporting grants and provide mentoring to support the best ideas for stories on development issues. Journalists who produce the best stories published or broadcasted in media that reach African audiences, will win a major international reporting trip.
© Copyright Masama Blog | Designed By MASAMA TEAM
Back To Top