Maganda ya Machungwa yampa Mwanafunzi ushindi wa dola 50,000..Shuhudia iivyokuwa hapa



Image result for mwanafunzi image
Binti wa miaka 16 nchini Afrika Kusini amejishindia zawadi ya maonyesho ya Google kwa kutumia maganda ya chungwa kutengeza kifaa kinachosaidia udongo kuhifadhi maji.Msichana huyo ambaye ni mwanafunzi aliwashinda wenzake wengine duniani kwa kujipatia ufadhili wa masomo wenye thamani ya dola 50,000 kwa ”kukabiliana na kiangazi kupitia chungwa”.
Kazi yake inajiri kufuatia kiangazi ambacho kinaendelea kuathiri Afrika Kusini.Kiangazi hicho ambacho ni kibaya zaidi kuwahi kutokea tangu 1982 kimeathiri mimea huku mifugo ikifariki.
Kwa sasa anaamini kwamba mbinu hiyo inaweza kuwasaidia wakulima kuhifadhi fedha pamoja na mimea.
mwanafunzi aliyeshinda udhamini wa masomo kwa kutumia magara ya machungwa
Credit:BBC


Kujua Mbinu Za Kumfikisha Kileleni Mwanamke Kwa Haraka: BONYZA HPA CHNI

Kujua Sehemu 10 Zinazompa Raha mwanamke wakati wa Tendo, BONYZA HAP 1UU








BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!



During its two year run, the project will award approximately 100 major reporting grants and provide mentoring to support the best ideas for stories on development issues. Journalists who produce the best stories published or broadcasted in media that reach African audiences, will win a major international reporting trip.
© Copyright Masama Blog | Designed By MASAMA TEAM
Back To Top