Jua Mikoa Au Kabila Lenye Wanawake Warembo/Wazuri zaidi Tanzania | Masama Blog


Jua Mikoa Au Kabila Lenye Wanawake Warembo/Wazuri zaidi Tanzania

Asaalam wana Jamvi. Mimi shida yangu ni kuwa, naomba kujua kabila lenye asilimia kubwa ya wanawake/mabinti wazuri kuliko wote TZ nzima. Jamani naombeni mjibu swali, kwa wenye ushaidi wekeni kabisa...Kiukweli makabila yote yana wanawake wazuri Tanzania Ila nnamini uliyemuoa au uliye naye katika uhusiano ndio Mzuri zadi ndo maana upo naye bila kujali kabila Lake..Share na wengine wjue hivyo

BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!


UNAIJUA BIASHARA YA FOREVER LIVING?....Kama una mtaji kuanzia 250,000 hadi 1,020,000 na unapenda kujikwamua na kubadilisha maisha yako kupitia biashara hii Tupigie simu nambari 0625539100 au 0625539200